Love Telling huuphupq nhắn với Mộ Đức 2: Chúc mừng buổi học đầu tiên của năm học mới 2014-2015 vui vẽ hạnh phúc! charitynguyen nhắn với MO DUC 2: dù mỗi người nhưng chúng ta hãy xây dựng một mộ đức vững mạnh charitynguyen nhắn với b2 ơi (2008-2011): chúng ta hãy nhớ và giữu mãi nhưng kỉ niêm đẹp thời học trò nhé tôi yêu b2 nhiều nguyenletrung_spkt nhắn với tat ca moi nguoi: đi tìm một tình yêu chân thật Lilulu nhắn với chị QUEEN: BÉ LU ,ANH HOÀI VỚI ANH suzerainkhiem XIN LỖI CHỊ QUEEN NHÌU NHÌU NHA...................IU CHỊ QUEEN NHÌU LÉM shadytruong nhắn với All Member of MD2: Nụ Cười Mang Lại Hạnh Phúc ... vui cười lên nhá q_u_a_y nhắn với tat ca moi nguoi: Cuộc sống là ko chờ đợi...Dù bạn là ai đi chăng nửa thì củng chỉ sống đc có một lần... tamtve_tc138 nhắn với all members: xin lỗi và chân thành thanks BQT diễn đàn..... Mr.King nhắn với tin12b5: Sao ko thấy anh send cho em.Trông mỏi cả mắt.Hic Mr.King nhắn với tin12b5: Sao ko send cho em.Chờ mỏi cả mắt

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Sơ đồ tư duy hình cây ( TONY BUZAN)

Binh nhì BlackNguyen is on a distinguished road Avatar của BlackNguyen
    Thanks
    0

Mặc định Sơ đồ tư duy hình cây ( TONY BUZAN)

Đây là một quyển sách nên đọc đọc theo ý nghĩ chủ quan của mình là như thế:
    Sơ đồ tư duy của Tony Buzan giúp cho người đọc có thể tóm lược một quyển theo một cách trình bày hoàn toàn mới theo những ý chính tựa như là thân cây ,các ý phụ như là nhánh cây các ý phụ nhỏ hơn như là lá cây .... Cách mà sơ đồ này là hoàn toàn mới ,giúp cho người đọc nắm được nội dung một cách khái quái đi từ ý chính đến ý phụ mà chúng ta không phải nhớ quá nhiều chi tiết như cách đọc sách thông thường.
    Hầu hết các điều kỳ diệu mà con người đã làm nên trong cuộc sống ngày hôm nay điều mở màng bằng nhũng kiến thức cơ bản từ sách vì vậy đây chính là phuơng pháp giúp bạn nắm được các kiến thức đó một cách nhanh nhất .

Ai muốn tìm hiểu thì vào link này down về nhà,nếu có tiền thì ra tiệm sách mà mua về đọc ;

2. The Following 2 Users Say Thank You to BlackNguyen For This Useful Post:

bachukiphong (06-29-2011), vitconb1 (06-30-2011)

+ Trả lời bài viết