1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

¤°Box Phỏng Vấn °¤

Thảo luận trong 'Mỗi tuần một nhân vật' bắt đầu bởi L0vE.exe, 24/7/10.

1. L0vE.exe

L0vE.exe <b>(^^)(*--)</b>

Alo, Alo...
    Sau một thời gian hoạt động, diễn đàn trường Mộ Đức 2 ta cũng đã có 1 lượng thành viên không nhỏ :dacy:( dư để "hành hạ" 1 thành viên trong vòng 1 tuần :cuoinhamhiem: ). Vì thế hôm nay Co DAi xin được phép mở cửa lại Box PV này..Nhằm để phát triển forum, tạo điều kiện cho mọi người hiểu biết thêm lẫn nhau......
    Cách thức tiến hành cực kì đơn giản, mỗi tuần sẽ có một mem VIP được lên sàn, nhân vật này phải trả lời tất cả câu hỏi của mọi người đặt ra.

Sau đây là nội dung chính. Các ban hãy dành một vài phút để tham khảo nhé..
    I/ Tiêu chuẩn của những người được PV:
    - Lả thành viên của DĐ MĐII [ cái này thì dĩ nhiên :dacy:]..có đóng góp và hoạt động sôi nổi trong 4rum
    - Vì 1 số lí do, các topic PV sẽ do các Mods phụ trách box này, Smod hoặc Admin mở. Trước khi mở topic thì nên "trưng cầu ý dân"
    II/ Thời gian PV:
    - 1 tuần
    - Mods sẽ không đóng topix PV nếu Người được PV chưa trả lời xong các câu hỏi.
    III/ Nội quy hỏi & đáp
    - Mỗi lần hỏi tối đa 100câu, hỏi nhiều quá trả lời ko hết ráng chịu...
    - Đây là room PV nên đề nghị các bạn ko spam. Những bài nào k liên quan sẽ bị xóa mà ko báo trước.
    - Không post những câu hỏi và trả lời mang tính lăng mạ,chửi bới, khích bác...người khác hoặc đả kích 1 tổ chức nào đó.
    - Câu hỏi PV nên tế nhị, lịch sự 1 chút, tránh hỏi những câu hỏi nhạy cảm, những câu hỏi đi quá sâu vào đời sống riêng tư của người được phỏng vấn.
    - Khi bạn chấp nhận là người được phỏng vấn, mong bạn hãy tôn trọng câu hỏi của người phỏng vấn mà trả lời một cách trung thực. Nếu là vấn đề tế nhị, bạn không muốn trả lời, bạn có thể từ chối không trả lời.
    $ Khi phỏng vấn nhân vật các bạn nên thông báo trước với người đc phỏng vấn và đảm bảo người đc phỏng vấn sẽ vui vẻ nhận lời! ( dù trước đó bị ép buộc..:p)
    $ Hoan nghênh mọi người đến phỏng vấn!! đặc biệt là các mem!
    $ Hy vọng mọi người thực hiện đúng, làm cho box phỏng vấn đông khách như [ hơn ] các box khác!! cảm ơn, cảm ơn!!

Chỉnh sửa cuối: 14/1/11
  2. L0vE.exe

Xin Ý Kiến Về Box "Mỗi Tuần Một Nhân Vật"

Xin ý kiến mọi người đây..
    Ý định của mình là mỗi tuần sẽ có một nhân vật trong diễn đàn chúng ta được đưa ra làm tâm điểm. Chúng ta sẽ làm gì nhân vật này?! Việc của những thành viên cỏn lại rất chi là đơn giản:cuoinhamhiem:, đó là hỏi và hỏi đủ thứ từ cá nhân, gia đình, tình cảm, công việc, học hành,..ect...và nhân vật..thân mang trọng trách ấy có trách nhiệm và nghĩa vụ trả lời những câu hỏi của mọi người!!!Dĩ nhiên sẽ có chống chỉ định ở những câu hỏi quá tế nhị,quá động chạm hay quá thô....sẽ bị del hoặc nhân vật cũng có quyền từ chối trả lời những câu hỏi mà mình ko muốn!!!
    Đây là dịp để mọi người hiểu nhau hơn,yêu quý nhau hơn,và những người nào vẫn còn tò mò về nhau có thể biết được câu trả lời rõ ràng hơn.....
    Ý kiến đã xong, mọi người cho tý ý kiến nha, nhanh nhanh để tuần sau nữa chúng ta có thể đưa "nạn nhân" đầu tiên vào tầm ngắm luôn ha..:dacy:

3. unknown

unknown New Member

cũng đc, là cái để giúp duy trì sự HOT của 4r, chúc bạn đưa ý tưởng đến sự thành công
    Yêu cầu: Thành viên đó phải thường xuyên onl để trả lời
    Các thành viên khác phải nhiệt tình, lịch sự
    Vì sự ít linh hoạt của diễn đàn nên ít nhất 1 nhân vật phải được treo trên hệ thống là 1 tuần
    ...

4. L0vE.exe

thanx...unknown nàk (k biết phải kêu là chị hay anh nữa :p)
    tán thành mấy cái yêu cầu luôn. e cũng tính nếu đc thì cũng đưa ra vài cái nội quy để duy trì chứ k khéo lại thành cái động xì pam mất..hj:dacy::dacy:

5. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Nếu được thì các mod với ad nên xung phong ra trận trước yk :21_002:

6. dailevinh

dailevinh New Member

OK, các spammer chắc sẽ tán thành 100%, nhưng có trước thì mới có sau, cứ lần lượt người đề sướng là CoDai và người tán thành đầu tiên là unknown ra chịu trận trướt. Kiểu này chắc bị chém gió tơi tả gòy.:cuoinhamhiem: Qua Pakistan tị nạn thôi. :cuoihaha:

7. L0vE.exe

Nếu tán đồng thì mọi người vào đây vote người đầu tiên luôn ha.
    Em vót cho bác Bugatti 1 phiếu nè. post bài no.1 luôn :dacy:

8. unknown

unknown New Member

hehe, đưa bác Bugatti lên nồi thôi, làm món gà rô-ti đi.

9. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

:23_002:
    Sao lại là em lên mâm trước .
    Nhưng mà thôi , vì tương lai con em chún ta ... Các bác cứ chém nhưng nhẹ nhàng tìn củm chút :10_002:
    Với lại bugatti # gà rô ti nha bác un:34_002:

10. L0vE.exe

OK.
    Bên "cá" đã đồng ý thì thứ 2 tuần sau chúng ta chém thôi.
    (bác yên tâm, e sẽ có "quà" cho bác :cuoinhamhiem:)
    P/s:
    Chúc bác "Gà Boo" thượng lộ mát mẻ hỉ..keke

11. unknown

unknown New Member

12. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

:23_002:Đã bảo người ta không phải gà mà lị :22_002:

13. L0vE.exe

Tuần này bác Gà Boo lên rồi, nhân vật may mắn tuần sau sẽ là ai:11_002:..
    mời các bạn cùng vào trang này để vote nhân vật tuần sau nha.:dacy:
    Người may mắn lên tiên tuần sau sẽ phụ thuộc 1 phần vào số phiếu bình chọn của bạn đấy..:cuoinhamhiem:

14. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

1 phieu cho bac un nô

15. L0vE.exe

OK. e cũng vót cho bác Un 1 vé nè.

16. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Bác un cứ chủn bị tin thần đi hén :cuoinhamhiem:

17. L0vE.exe

Bạn chưa hiểu và muốn hiểu thêm về một ai đó trong diễn đàn.. Vậy thì còn chần chừ gì nữa nè, vào vote cho mem ấy 1 phiếu để họ đc sớm "lên tiên" ha.:dacy::cuoinhamhiem::cuoihaha:

18. L0vE.exe

Ai sẽ là nhân vật tuần đến nhỉ.....??

19. unknown

unknown New Member

chỉ còn 1 người tích cực tham gia cái này thôi.
    Tuần sau un ko có net nên thông cảm nhá

20. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Khong can lo lang dau Un ak` ....
    Sẽ có người hoạt động bù :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem: