1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Cần chỉnh 1 số thứ

Thảo luận trong 'Phản hồi - hỏi đáp' bắt đầu bởi tranpro_b1, 19/3/10.

1. tranpro_b1

tranpro_b1 New Member

Diễn đàn ta mới lập, thấy còn nhiều thiếu sót nên em đề nghị 1 số việc sau:
    - Thầy tăng dùm size limit các file pdf, doc,... để dễ dàng post các tài liệu lên được ko ạ! Em post mấy cái file lên mà đều >19,5KB nên bó tay
    - Cài thêm emotion cho thêm phong phú + Bỏ giới hạn chỉ dùng 4 emotion trong 1 bài
    - Cài thêm 1 số mod như: mod chat, rank, ...
    - cho sd HTML để post nhạc, đa phương tiện ,...
    - cho sd avatar động,
    - v.v...
    Cảm ơn thầy
    Mong diễn đàn trường ta ngày càng phát triển

2. Tu Quang

Tu Quang Admin

Chuyển Lâm Như Ý,
    Em xem yêu cầu của Trân, hôm trước thầy đã điều chỉnh một số thông tin về tệp đính kèm, việc điều chỉnh kích thước các tệp có ảnh hưởng đến host không.
    Tú Quảng

3. tranpro_b1

tranpro_b1 New Member

Lâu rồi mà sao chưa thấy forum cập nhật gì hết thầy ơi !

4. jacklam

jacklam Administrator Thành viên BQT

dza em chào thầy. Dza ảnh thưởng thì có nhưng nếu up tài liệu thì không sao vì dung lượng cũng không nhiều. Do hạn chế để sau này dễ dàng chuyển host cho dễ dàng.

Okay.Cảm ơn những lời góp ý của bạn.
    Một số vấn đề sẽ được cải thiện như mong muốn :).
    Do diễn đàn ta đang trong giai đoạn chay trên môi trường thử nghiệm nên mình chưa thêm nhiều các tính năng để forum load nhanh hơn.
    Rất mong được sự đóng góp từ các bạn. Để diễn đàn chúng ta càng ngày càng phát triển.
    Lưu ý: các bạn có thể up các file nặng hơn qua http://mediafire.com or ảnh thì có thể ở http://photobucket.com or http://upanh.com,...
    Thân Mến

5. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

em thấy diễn đàn này còn nhiểu cỗ sai sót lăm ví dụ như khi mình đăng nhập vào tài khoản của mình. sau đó đang xem 1 topic trong điễn đàn nếu bạn nào mà kích vào mục trang chủ để trờ về trang chủ thì tải khoản của mình cũng out luôn.như thế thì rất phiền. em nghĩ thầy nên fix lại thử

6. coganghochanh

coganghochanh New Member

em thấy diễn đàn cần đưa 1 số ảnh động hay flash của trường lên trên đầu trang để xinh động hơn và tạo 1 hộp thoại liên kết đến các trang của các trường phổ thông trong huyện để giao lưu văn hóa!

7. Mr_Dat9x

Mr_Dat9x New Member

nếu muốn pots tài liệu lên thì up lên 1 trang nào đó rồi đưa link lên cho moj người dơnload về xem là dc rùi .vd myopera.com .webng.com fileden.com chẳng hạn

8. Kingof

Kingof Moderator

Nếu up tài liệu ko cần up lên mấy trang upload free đâu tài liệu it mb nên up trực tiếp trên 4rum là ổn , chủ yếu chỉnh lại dung lượng upload thôi cái này để mây bac ktv làm.

9. Kingof

Kingof Moderator

đã là 4rum cảu trương tại sao chúng ta ko có 1 tấm hình của trường up 1 bên phần" kết nối hô nay- vững bước ngày mai" nhỉ cái đó cũng là 1 phần hồn của 4rum cảu trương cho những ai xa quê hương cũng nhớ về ngôi trường của minh. Mong ktv xem xét và sớm đi vào thực hiện.

10. Kingof

Kingof Moderator

Tại sao 4rum chúng ta ko up 1 tấm ảnh của trương trên 4rum vậy, 4rum của trường thì khi đăng nhập vào đã thấy cái nhìn với ngồi trường của minh đúng hem. mọi người nghiên cứu cái nhe. BQT với KTV đâu xem xét nhe :d

11. boya5_tvs

boya5_tvs New Member

sao diễn đàn của trường ta khi đăng nhập bằng internet explorer và Mozilla Firefox lại có giao diện khác nhau và khi đăng nhập bằng mozilla Firefox thì mất đi chhat trực tuyến zậy ah,mấy anh em KTV có thể điều chỉnh vấn đề này đươc ko ạ.
    chúc anh em KTV ngày càng nâng cao các tính năng và cải thiện để diễn đàn của trường mình ngày càng phát triển

12. vitconb1

vitconb1 <font color="FF00FF"><b>Nam Vương Moduc2.NET 2011<

mozilla Firefox tui xài có bị sao đâu, sứ cứ làm khó mí KTV hoài là sao nhỉ :14:

13. boya5_tvs

boya5_tvs New Member

thiệt mờ có mới góp ý chứ hok thì ok rùi nói lam ji nữa

14. vitconb1

vitconb1 <font color="FF00FF"><b>Nam Vương Moduc2.NET 2011<

Thật chớ bộ, trước h dùng fire fox chớ có dùng E đâu :tat:

15. dkuinh

dkuinh New Member

chắc là do chọn giao diện rồi!!

16. dkuinh

dkuinh New Member

nếu bị chỗ đó thì chỉnh như vậy là được