1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Cầu chúc một mùa thi cho Học sinh THPT số 2 Mộ Đức

Thảo luận trong 'Những lời chúc mừng' bắt đầu bởi Tu Quang, 31/5/10.

1. Tu Quang

Tu Quang Admin

Chỉ còn hơn 1 ngày nữa là 670 học sinh lớp 12 (kể cả tự do) của trường THPT số 2 Mộ Đức sẽ dự thi Tốt nghiệp THPT. Cái cảm giác lo âu, hồi hộp và cả tự tin,... của tất cả cựu học sinh đã trải qua nay lại đến các bạn.
    Mặc dù thi tốt nghiệp nhiều môn xã hội (Lịch thi tuần tự: Văn, Hóa, Sử, Địa, Toán, Anh) đối với học sinh chỉ học ban B là cả một khó khăn đối với các em, nhưng dù thế nào cũng mong các em hãy cố gắng qua được ải thứ nhất này và nên nhớ đây chỉ là ải thứ nhất trong n ải mà các em sẽ phải đi qua.
    Là một Cựu học sinh THPT số 2 Mộ Đức và là một giáo viên tôi luôn mong và chúc các em một mùa thi với kết quả tốt nhất.
    Một lần nữa tôi thay mặt cho cựu học sinh chúc các bạn thi tốt.

2. Kingof

Kingof Moderator

Cùng với lời chúc của thầy tôi cũng ko bày tỏ đc j chỉ mong các bạn vượt qua để đến cái đích mà các bạn mong đợi. Chúc thành công.

3. thuongdt

thuongdt Guest

Chúc mấy em 12 thi đạt nhiều kết quả.
    Chúc trường mình tỉ lệ ~99.9%
    Cố lên!

4. bienduyen72

bienduyen72 New Member

mọi ng hãy cố gắng hết mình nha! còn mọt cuộc thi lớn hơn ở phái trước nữa! chúc các em làm bài tốt!!!

5. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

chúc mọi người thi thành công tốt đẹp nhé. cố lên các bạn ơi. tương lai đang chờ đoán các bạn đấy. cố lên nào !!!!!!!!

6. jacklam

jacklam Administrator Thành viên BQT

- Chúc các bạn lớp 12 có một kì thi tốt nghiệp mỹ mãn.
    - Và một kì thì Đại Học thành công như mong muốn.

7. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

thi tốt nghiệp rồi, chỉ còn lại một ải nữa thôi, các em cố gắng nah, goog luck!:)

8. starling

starling New Member

còn khoảng 1 tháng nữa là thi đh ùi,mấy e hãy tư tin,bằng cả năng lực of mình thi tốt nha.cố gắng lên!gôd luck!

9. Đức Trang-405T

Đức Trang-405T New Member

Giu gin sức khỏe nà!cố gắng lên nà!hãy đem hết tâm huyết của mình để chiến đấu cho tốt nà!Một chiến trường vô cùng ác liệt và vô cùng khó khăn đang chờ các em đấy!hơn nữa tháng nữa thôi đấy!Cố gắng chạm tay vào mơ ước gần nhất của mình nha các bạn!

10. lemychithuan

lemychithuan New Member

các em ơi bình tĩnh tự tin thi đại học cho tốt nha đêm vẻ vang về cho trường còn nhiều thủ khoa càng tốt

11. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Hic :choangvang:!! mấy em nó chưa thi mà nào là chiến đấu,chiến trường, ác liệt rồi khó khăn ...:22_002:
    Đừng làm mất tinh thần nó thế chứ ...
    Cố lên , bình tĩnh là được 50% chiến thắng rồi đó :20_003::20_003:

12. unknown

unknown New Member

Chúc tất cả những thí sinh QNg đang nằm vật vã trong SG hay đang lang thang giữa lòng Quy Nhơn sẽ có được một kỳ thi thật là tốt.
    Mong 4r ta sẽ nhận thêm nhiều sinh viên mới.
    Cố lên, Quãng Ngãi vô địch!
    Các bạn nào cùng chúc cho các sĩ tử năm nay nào...
    Zô spam đê