1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Chú ý trước cổng vào Đh ,CĐ

Thảo luận trong 'CLB Ngoại ngữ' bắt đầu bởi Kingof, 14/5/10.

1. Kingof

Kingof Moderator

thân chào, các bạn cần chú ý 1 điều rằng khi vào ngưỡng cửa dh, cd thì tiếng anh rất quan trọng , nhiều trườngnhaaoj học xong là tổ chức thi tiếng anh sắp lớp liền , các bạn cần chú ý để khỏi tốn tiền vô ích :10_002::10_002:

2. thuongdt

thuongdt Guest

Tiếng Anh rất quan trọng cho việc hoc Đh, cđ
    Trường mình vừa nhập học đã thi Eng rồi, ai đủ chuẩn thì mới được học Anh văn 1, rớt thì chờ hết học kì để thi tiếp.
    Còn đc học Anh văn 1 rồi nhưng thi học kì rớt thì không đc học Anh văn 2 luôn.
    Các bạn cố gắng nắm lấy môn Eng nha.
    Thân.

3. xu_k@1

xu_k@1 New Member

Vậy chắc trường mình là kinh nhất rồi, đầu năm bắt thi toiec luôn, bạn nào điểm cao thì cứ quy đổi ra điểm Anh văn 1, Anh văn 2... Trên 5 điểm môn nào thì miễn, dưới 5 phải đi học rồi thi tiếp. Các bạn 12 chú ý nha, vì theo mình được biết thì năm nay các bạn thì vào trường mình cũng nhiều đó.
    Chúc các bạn nhiều may mắn.:17_002:
    PS: Hóa ra anh Thin nhà mình đang trial mod box nì, chúc anh sớm lên real mod.

4. vanlinh.khtn

vanlinh.khtn Vice Admin

Tiếng Anh hả. Tao mới pan polo 200 câu toiec đây. Sao tao thấy đi học toeic 500 thì dễ mà thi thì chán như con dán ấy.
    Không được bao nhiêu nữa. Trên 500 point tao dẫn cả làng đi ăn lẫu. Nhớ nghen. Thứ 6 có kết quả. Mà dễ tao học toeic 500 mà thi được 250 lắm!

5. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

Đúng đó cu tèo ơi, mày thi thì cỡ đó chứ mấy!
    keke
    khi nào dưới 500 thì nhớ thông báo cho tao nha, tao chia zui zí mày cho
    :chaymaucam:

6. Kingof

Kingof Moderator

ác trường tôi đầu năm zô nó bắt thi rùi sắp lớp av. trên 5d thi ko học lớp sơ cấp mà vao học chính luôn còn e nào dưới 5 nó cho học cái lớp còn đém số. speeling đó chán.có ai đi học av "việt mỹ"hay hội việt mỹ và bộ ngoại giao ko pmmm tôi hỏi tí? tks

7. Đức Trang-405T

Đức Trang-405T New Member

K học tiếng anh khổ vậy đó!Cấp 3 thì ung dung tự tại cho môn tiếng anh để bây h ...
    Lúc đầu tưởng Trường mình không thi xếp lớp av vì giấy báo dự thi k có nói đến thế nhưng vưa mới lên trường ngày đầu tiên chiều bắt thi Eng liền à!Ai giỏi thì xếp lớp ngon Eng hơn 1 tí,nên các bạn ngay từ bây h còn ngồi trên ghế nhà trường thì hãy lo chuẩn bị av cho tốt một chút !vô cùng có lợi đấy!
    Cố lên nhé các you!!!

8. Đức Trang-405T

Đức Trang-405T New Member

I nhầm "giấy báo nhập học " chứ không phải "giấy báo dự thi" hihi
    À mình cũng định học hội việt mỹ đó!nghe bạn mình nói hơi bị được đấy nên cũng có ý định học!
    Nếu you nào đã từng học thì cho ý kiến cho các bạn tham khảo thêm nha!

9. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Vấn đề "đầu tiên" thui!