1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Chúc mừng sinh nhật " Trịnh"

Thảo luận trong 'Những lời chúc mừng' bắt đầu bởi Kingof, 31/10/11.

1. Kingof

Kingof Moderator

1/11/1991 - 1/11/2011. 19 năm, 20 tuổi
    Chúc thằng em bước sang tuổi 20 thành công, sức khỏe, và đạt được những gì mình mong muốn trong cuộc sống, học tập và những công việc khác.
    Những ngon nén sẽ thắp lửa cho em, sẽ là nguồn sáng rẽ ra những cung trời mới.

Hoa sen sẽ giúp em tỏa hương đang ẩn nấu.

Happy Birthday

2. SuSu92

SuSu92 New Member

Chúc a Nam sinh nhật zui zẻ
    hè hè
    ;))

3. queen_queen

queen_queen New Member

ákkkkkkkkkkkkk, sinh nhật anh Nam.........
    Chúc anh sinh nhật ui vẻ !!!

4. Lilulu

Lilulu New Member

Happy Birthday... Chúc a Nam sinh nhật vui vẻ và đạt được tất cả những điều mà a mong ước
    làm việc chăm chỉ cho nhà moduc2 mình :D, kiếm thật nhiều xiền để trả cho mình và mọi người ... NHA:D
    :cungly::cungly::cungly::cungly::cungly:

cho cái a cái này..

về tự làm en đi:|
    hok ai làm cho a đâu:bitmiengcuoi:

Last edited by a moderator: 31/10/11
  5. nuspy

nuspy New Member

hép bi bớt đây tú du
    sinh nhật dui dẻ nhoa nhoa nhoa:">

6. NGUYỄN THỊ THU THÚY

NGUYỄN THỊ THU THÚY <b>Trưởng ban hậu cần</b>

Ngày này năm 1991 có một thằng nhóc khóc oe...oe. Vậy mà cũng được 20 năm rồi, 20 năm trôi qua không dài, đúng không em? Trong 20 năm đó chị chắc chắn em đã nhiều lần gặp khó khăn, tuy nhiên trong 20 năm đó, em đã biết vượt qua để có ngày hôm nay, 20 năm chống chọi với đời, 18 năm em được cạnh ba mẹ ngày này sang ngày nọ, nhưng bây giờ điều đó không được nữa, em tạm biệt họ lên đường và sống kiếp sv, nghèo nhưng vui... Nhiều lắm những gì chị muốn nói với em nhưng chắc không hết nỗi... Cuộc sống này đầy những thử thách, chính những thử thách đó giúp ta trưởng thành hơn nếu như em biết xác định và thực hiện mục tiêu của mình. Nhân ngày sinh nhật chị chúc em có thể biến suy nghĩ của mình thành hành động, em nhé! Chị luôn hi vọng tập thể chúng ta luôn gắn bó, chia sẻ và thông cảm nhau nhiều hơn. khi đi chúng với ban quản trị, chị thấy mình vứt bỏ đi mọi ưu phiền trong chị. nhưng chị không thể trở lại như ngày nào, cái ngày mà chị luôn vô tư. Chị mong mấy đứa chiến thắng mình trong chuyện tình cảm, em nhé.... hì hì, thôi, chị dừng à!

Last edited by a moderator: 31/10/11
  7. thehieu_2526

thehieu_2526 Member

chúc mừng sinh nhật Nam,chúc Nam sẽ luôn vui,thành công và gặp nhiều may mắn hơn trong cuộc sống

8. thehieu_2526

thehieu_2526 Member

CLB Tấm Lòng Mộ Đức xin gởi đến Phó chủ nhiệm phụ trách hoạt động lời chúc mừng sinh nhật,chúc cho PCN sẽ cố gắng hơn nữa trong học tập và cuộc sống,và sẽ gắng bó hơn nữa cùng CLB

9. vanlinh.khtn

vanlinh.khtn Vice Admin

Cách đây 20 năm, từ sự tích Nam ra đời ;)) ( Lĩnh tự chế trong hôm sinh nhật Thủy).
    Smod Nam, PCN CLB Tình Nguyện cố gắng hơn nữa nhé, ngày càng đẹp trai, yêu đời và hoạt động mạnh hơn nữa!

10. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

Nam ơi, má mày đang sinh mày kìa.........................tưởng tượng sao ta?

11. giacmogio

giacmogio Member

Sinh nhật vui vẻ anh Nam hen!>:D<

12. ttkp_kute_a2

ttkp_kute_a2 New Member

hihi, cho phượng bon chen vô zới,hihi
    chúc Nam có 1 ngày thật vui vẻ và hạnh phúc,hiihi

13. trinhphuongnam

trinhphuongnam Super Moderator

Một ngày thật ý nghĩa.
    Xin cảm ơn tình cảm mà mọi người đã dành cho mình :)

14. jacklam

jacklam Administrator Thành viên BQT

Happy birth day Smod Trịnh Phương Nam.
    Sinh nhật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc nhé. Chúc mọi điều tốt lành sẽ tới với em.<:p

15. lamvo_ktkt

lamvo_ktkt Member

sinh nhật vui vẻ NAM hen. cầu mong cho những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với e
    và mãi là đệ tử trung thành của đại ca.heheh^^ ;;);;);;)