1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Chương trình tiếp sức mùa thi năm 2010

Thảo luận trong 'Hoạt động đoàn' bắt đầu bởi Tu Quang, 13/5/10.

1. Tu Quang

Tu Quang Admin

Đoàn trường đang triển khai chương trình "Tiếp sức mùa thi" năm 2010. Kế hoạch đã triển khai đến các lớp. Đề nghị bí thư chi đoàn và lớp trưởng lập danh sách và nộp lại cho thầy Khắc Vũ chậm nhất trong tuần này.

2. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

ủa trường mình mà cũng tổ chức Tiếp sức mùa thi ak. thê tiếp sức mùa thi là làm những gì vậy ạ.

3. Kingof

Kingof Moderator

năm nay trương mình có trộn vơí mâý trường trong huyện thi chung nưã ko mấy thầy

4. Tu Quang

Tu Quang Admin

Chương trình tiếp sức mùa thi: Xe hổ trợ chở thí sinh đi thi.
    Năm nay trường mình trộn cùng trường THPT BC Nguyễn Công Trứ. Tổng cộng: 51 phòng thi. Trường mình thi 28 phòng (từ 1-28) còn lại là THPT BC Nguyễn Công Trứ.
    Kingof nên viết tiếng Việt có dấu và đúng chính tả tiếng Việt.

5. Kingof

Kingof Moderator

srr thầy vì e để chế độ ko đúng nên có lúc xai, e sẽ sữa, Thanks thầy đã nhắc nhỡ

6. endlesslove0983

endlesslove0983 New Member

coi bộ đoàn trường mình có phát triển đó nhỉ?ủa cho minh hỏi bây giờ ai là bí thư Đoàn truơng thế nhỉ?

7. bienduyen72

bienduyen72 New Member

em hy vọng là sau 3 năm thì công tác đoàn trường mình có đỡ hơn trước. lúc đó còn mang tính thủ tục lắm, có lẽ vậy mà đoàn viên k hứng thú tham gia. cũng có thể do nhiều nguyên nhân, nhưng tôi thiết nghĩ khắc phục chúng càng sớm thì phong trào trường mình sẽ lớn mạnh hơn nữa

8. minhthanh

minhthanh Bí thư Đoàn

BCH Đoàn trường THPT số 2 Mộ Đức đã có nhiều thay đổi về mặt nhân sự, hai năm trở lại đây đã được trẻ hóa rất nhiều. Vì thế, các hoạt động cũng có nhiều thay đổi cho phù hợp với tình hình hiện nay. Các hoạt động sẽ sinh động hơn, sáng tạo hơn, hy vọng sẽ thu hút được nhiều đoàn viên thanh niên tham gia.
    Hiện nay, đ/c Ngô Minh Thành là bí thư và đ/c Ngô Khắc Vũ là phó bí thư.