1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

CLB Con Trai

Thảo luận trong 'Thôn làm quen kết bạn' bắt đầu bởi L0vE.exe, 22/3/10.

1. L0vE.exe

L0vE.exe <b>(^^)(*--)</b>

Không gian để anh em chỉnh chu sắc đẹp, học tập kinh nghiệm, bàn kế hoạch tác chiến nak...
    Khuyến cáo chị em gõ cửa trước khi vào nhé, kẻo dính chưởng đấy.:cuoinhamhiem:

Chúc các bạn tham gia vui vẻ:17_002:

Chỉnh sửa cuối: 22/3/10
  2. quynh_b2

quynh_b2 Thành viên tích cực

con trai là số 1 nhỉ..

Last edited by a moderator: 24/3/10
  3. tuoitho102

tuoitho102 New Member

Hix. Nói thế chứ chủ của topic này đâu phải boy nhờ? Hay là Co_Dai mới chuyển giới ?. Nói cho các mem cùng biết với chứ :20_003::dacy:

4. L0vE.exe

sách cóa câu: nói có sách-mách phải có chứng nhen:cuoinhamhiem:

5. L0vE.exe

ác!
    lập topic để pà kon xôm tụ cho zui cửa zui nhà mừ bị nghi là....hix!

6. quynh_b2

tuyên ngôn con trai...! (anh em ủng hộ tui nha..)
    Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , đc quyền 2 tuần tắm một lần , quyền đc mặc quần đùi ra đường ........Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p

Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). Bao anh em phải chịu cảnh vở mất hộp bút tan.
    Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám ngủ . Chỉ dám sáng trưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu .Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cúng Đánh ".
    Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!

Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.!
    Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào !

7. L0vE.exe

:choangvang::choangvang:
    nói dzị là pạn Quỳnh chấp nhận cánh mày râu đang bị phe áo dài thống trị hả:cuoinhamhiem:

8. quynh_b2

ừ cũng có thể gọi là như vậy nhỉ.vui là chính mà ..
    ý xí quên : làm quen nhé !??

9. L0vE.exe

:cuoihaha::cuoihaha:
    k sợ bị thống trị sao:cuoinhamhiem:

10. L0vE.exe

trời sinh sao thì cứ để vậy đi ak. (kekeke :cuoinhamhiem: )

11. satthuchetviyeu

satthuchetviyeu New Member

pe' DUNG na`, hình như O^ng trời sinh ra kon traj pọn a là để ăn hiếp con gái mừ, e cẩn thận kẻo pj máy thèn kon traj "giả naj" dụ đó nha

Con trai có những biệt tài
    Nói năng dê gái mấy ai sánh bằng
    Lâu lâu giả bộ ga lăng
    Lấy lòng người đẹp một phen ấy mà
    Con trai thiếu tính thật thà
    Nói 2 ra 4 ,nói gà ra heo
    Mấy anh cái lưỡi dẽo queo
    Rất là lắc léo ai hok tin chết liền
    Con trai giả bộ ngoan hiền
    Thật ra tâm tính khá phiền đấy nghen

Còn bọn con gái
    Tưởng mình là xã hội đen
    Gặp chuyện là cứ giở trò “sát phu”
    Có ngày quân tử vùng lên
    ......
    Mừ thuj, đường đường là đấng nam nhj vì tương laj "con" em chúng ta nhường kon gái một tí cung~ hem sao
    hjhj:17_002:

12. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

con trai là thế mà :cuoinhamhiem:

13. L0vE.exe

là các a tự khai đó nhé, chị e nên siêng vào topix nì xem để thấy rõ "bản chất" của mí a boy nhỡ.h0h0:cuoinhamhiem:

14. thuongdt

thuongdt Guest

zậy mà đăng kí dự thi ĐH CĐ, người ta bắt buộc Nam ghi 0, Nữ ghi 1, không xác đinh thì để blank, hjhj
    Dân gian có câu Nhất nam viết hữu, thập nữ viết vô, vậy mà Bộ GD ĐT làm trái lại mất tiêu.

15. quangboon

quangboon Thành viên tích cực

Khi sinh ra con gái đã có sẵn trong mình dòng máu áp bức con trai và con trai cũng vậy, có sẵn dòng máu muốn được áp bức. nhưng đó chỉ là những thứ lặt vặt còn con trai chúng ta sẽ áp bức những thứ lớn hơn. đó gọi là "thả con săn sắt bắt con ca rô".kakaka!!!!!

16. thungan12A

thungan12A New Member

sau khi đọc bản tuyên ngôn con trai mình thấy con trai đúng là số 1....
    - Ở dơ số 1 (2 tuần tắm 1 lần)
    - Nhu nhược số 1 vì con trai luôn chấp nhận 1 điếu ko thể chối cãi được là bị con gái thông trị
    -Sợ con gái số 1 vì khi bị con gái lấy đồ ko dám chống trả

17. unknown

unknown New Member

bị lấy đồ ko phải ko dám chống trả đâu, mà ngấm ngầm chịu đựng chờ lấy cái lớn hơn (one's ha:t)
    đại trượng phu ko nghĩ đến cái trước mắt
    hjhj

18. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Ôi đàn bà là những niềm đau....​

19. vien_ku_kik

vien_ku_kik MC diễn đàn

ek ek, Cái chú Quỳnh này, như thế là không được, chú đứng ra kêu gọi chiến đấu mạnh mẽ thế mà suy nghĩ ỉu xìu thế, CoDai kia, hãy chờ cánh mày râu đấy, keke, Hum nay ku_kik tui đứng ra kêu gọi toàn thể anh em hãy cùng nhau chiến đấu bằng bài vở, hình ảnh supper vip, thói hư tật xấu, sở đoản … của mấy ẻm ngày nay vào, để giành quyền thống trị về tay anh em chún ta. Bởi vì sao, mìn càn nhân nhịn thì chún càn lấn tới. Chiến đấu thôi anh em ơi. Kakaka!!! Hãy xem chồng iu vợ là vì đâu nhé:

Lỗ mũi mười tám gánh lông
    Chồng yêu chồng bảo tơ hồng trời cho
    Đêm ngủ thì ngáy o o
    Chồng yêu chồng bảo ngáy cho vui nhà
    Đi chợ thì hay ăn quà
    Chồng yêu chồng bào về nhà đỡ cơm
    Trên đầu những rác cùng rơm
    Chồng yêu chồng bảo hoa thơm rắc đầu

hahaha, kon gái thiệt là đáng yêu quá :05:

20. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Có chồng rồi thì đâu gọi là con gái ku_kik :cuoinhamhiem: