Con gái Quảng Ngãi như thế nào ?

• Thread starter thuongdt
  • Ngày gửi
Z

zigzagboy113

:20_003:Ta về ta tắm ao ta. Dù trong dù đục cũng là cái ao. Lâu lắm mới thấy 1 cái topic thế này. Con gái QN đúng là đẹp thật (dịu dàng chút nũa thì 10 điểm).:17_002:

unknown

unknown

:20_003:Ta về ta tắm ao ta. Dù trong dù đục cũng là cái ao. Lâu lắm mới thấy 1 cái topic thế này. Con gái QN đúng là đẹp thật (dịu dàng chút nũa thì 10 điểm).:17_002:
Hay, chỉ được cái nói đúng à
"Ta về ta kiếm người ta. Dù xinh dù đẹp cũng là vợ ta".

vanlinh.khtn

vanlinh.khtn

Vice Admin
Dù sao Quảng Ngãi mình vẫn number 1 !
Nhất định là phải tắm ao ta rồi ( điều này khỏi cần bàn cãi).
Nói không phải nịnh chị em đâu nhé!

hoai.vp092

hoai.vp092

Member
Hoài!bạn Trang dễ thương thế kia muh nói zị hả!Coi chừng về we tui nhờ mấy anh em xử lí vụ nì jumf(nhờ hiếu)
Như chị bienduyen nói phải con trai thương quơ đũa cả nắm!hihi
Ai nói Trang đâu, tự Trang nghĩ đó chứ, ẹc ẹc, nhưng dù sao thì ở đâu cũng có người này người kia à, đúng ko!

hoai.vp092

hoai.vp092

Member
Câu này viết sai rồi
phải viết là:
ta về ta lắm ao ta
dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn​

B

Bugatti16.4

Câu này viết sai rồi
phải viết là:
ta về ta lắm ao ta
dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn​
híc !! cái bác H này khó tính phết pà con nhể ?:22_002:
thế em hỏi bác Ao nhà không phải là cái ao a` (đúng trong mọi trường hợp) còn ao nhà có khi lại nhà thằng bạn :cuoinhamhiem::cuoihaha:

kakadust

kakadust

Ao nào cũng được các bác,chủ yếu là có tính tiền không???Thế là đủ...keke

B

Bugatti16.4

Ao nào cũng được các bác,chủ yếu là có tính tiền không???Thế là đủ...keke
Hehehehehe ! Thế nếu tính tiền thì bác này không tắm :21_002:!!!! Nhưng mà không tắm lâu ngày sẽ bốc mùi đấy hê:cuoinhamhiem:

thuongdt

thuongdt

Vice Admin
Hôm qua ta gặp lại một người con gái Quảng, cuộc sống Sài thành 5 năm vẫn không đổi được sự dịu dàng, chững chạc, đáng yêu của bạn.
Mình rất mừng vì điều đó.
Quảng Ngãi, ơi những người con gái ta thương!

trinhphuongnam

trinhphuongnam

Super Moderator
Đã bao lâu rồi không về miền Trung thăm người em....? người em Quảng Ngãi.... hẹn 1 ngày gặp lại

C

chethahluan.b3.pm

híc !! cái bác H này khó tính phết pà con nhể ?:22_002:
thế em hỏi bác Ao nhà không phải là cái ao a` (đúng trong mọi trường hợp) còn ao nhà có khi lại nhà thằng bạn :cuoinhamhiem::cuoihaha:
ừk...đúng ák...ao nhà ta..nhưng khj ta đj vắng mấy thèn khác tớj tắm thì sao..aj bjết đc...

hongvana4

hongvana4

giờ mới thấy được một trang mà con gái không bị nói xấu đó, mọi người cũng nên thông cảm cho chị em chúng t ui chứ.

A

Alfa_Romeo

Nói xấu ????
Ai nói xấu con gái gì đâu ?

thuongdt

thuongdt

Vice Admin
Mong muốn về nơi quê Quảng, ngóng nắng vàng đượm bỏng cả hai tay. Ngóng cô em gái trưa tan trường, tà áo trắng cắt ngang màu nắng.

vi_kute

vi_kute

Mong muốn về nơi quê Quảng, ngóng nắng vàng đượm bỏng cả hai tay. Ngóng cô em gái trưa tan trường, tà áo trắng cắt ngang màu nắng.
hehe! coi bộ thuongdt muốn cây nhà lá vườn đây mà!
hỳ hỳ

cuongphong

cuongphong

con gái quảng ngãi là tuyệt nên phải biết quý nhưng cẩn thận con gái mộ đức đó mấy ông

Q

quankemviahe

Member
Anh Thương ơi, chị Đặng Thùy Trâm không phải là người Quảng Ngãi, là người Hà Nội sống chiến đấu ở Quảng Ngãi.
Các anh biết gì đâu mà cứ đón mò, các cô gái Quảng Ngãi nghe các anh nịnh... chắc cười híp mắt...
Nhưng dù sao cũng là người đi trước nên tôi cũng gửi cho các anh câu ranh ngôn này:

Trong tất cả các loại dại thì dại gái là dễ thương nhất...
Thầy ơi, Đặng thùy Trâm cũng không phải người Hà Nội mà là Người Huế, Em mới đi thăm nhà Đặng thùy Trâm hôm 26/3 vừa rồi nè,

Q

quankemviahe

Member
giờ mới thấy được một trang mà con gái không bị nói xấu đó, mọi người cũng nên thông cảm cho chị em chúng t ui chứ.
Alo,cho hỏi Nguyễn Thị Hồng Vân học niên khóa nào vây?