1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Con Gái Xưa Và Nay(Chị em đừng chém em nhá)

Thảo luận trong 'Vườn Thơ' bắt đầu bởi shadytruong, 14/5/10.

1. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

Gái xưa dạ một , vâng hai!
    Gái nay mà bảo là quay cãi liền?

Gái xưa nhìn đẹp như tiên !
    Gái nay như mấy ... con điên ngoài đường?

Gái xưa may vá tỏ tường!
    Gái nay chỉ biết tìm đường Shopping?

Gái xưa mới thật là xinh!
    Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng "?

Gái xưa ăn nói dịu dàng!
    Gái nay ăn nói sỗ sàng thấy ghê?

Gái xưa vừa gặp đã mê!
    Gái nay nhìn kĩ vẫn chê như thường?

Gái xưa đâu biết trèo tường!
    Gái nay leo cổng kiếm đường theo trai?

Gái xưa: "Thiếp nguyện theo chàng"
    Gái nay: "Ở đó xếp hàng cho tao!":cuoinhamhiem:
    em post bài này chỉ để anh em đọc cho zui thôi nhá:20_003:. chứ kô có ý gì đâu. chị em đừng chém em nhá :choangvang:

2. Kingof

Kingof Moderator

hay nhỉ !
    kiếm đâu ra hay thế tự sáng tác thì quá ruyệt ^^

3. snow_angel_2909

snow_angel_2909 New Member

có người chém ông liền rùi đó.
    heo chết bằm... biết tay ta...:cuoinhamhiem:

4. shadytruong

ê con kia . sao mà chủi mod vậy hả. chém cho bây giờ . đó là điều sự thật ko có 1 người con gái nào chối cãi:cuoinhamhiem:

5. thuongdt

thuongdt Guest

mod alright!

6. bienduyen72

bienduyen72 New Member

Muốn ng ta k chém thì đừng làm chuyện có lỗi với ng#.:)

7. sky_wind

sky_wind New Member

anh shadytruong rất là dũng cảm, hâm mộ anh quá à ^^. Em chỉ biết 1 dạ 2 vâng các chị em thôi, quát nạt 1 xí thôi là nước mắt ngân ngấn, sợ lắm người ơi.

8. shadytruong

trời . con gái thời nay là thế mà. so sánh xưa và nay mà thấy lạnh cả người. mấy chị em đừng chém gió em nhá.... sự thật mất lòng mà:21_002:

9. snow_angel_2909

hơ, mod thì kệ mod chứ, cũng đều là người như nhau cả thôi. thik thì chém thui à.:cuoihaha:
    à, muốn nói người khác thì trước tiên hãy xem lại bản thân mí anh đi rùi hãy nói nhák, có hơn j nhau đâu nào...:cuoinhamhiem:

10. shadytruong

trời sao kô hơn hả. con trai Quang Ngãi ngoan hiền dễ thương mà . cần gì phải xem lại mình. chuẩn ko cần chỉnh. em nói có đúng ko các bác :cuoihaha:

11. sky_wind

sky_wind New Member

Em theo bác cái ngoan hiền dễ thương còn cái: "cần gì phải xem lại mình" em hông dám theo. Hờ hờ. Lịnh cấp trên mà sao bác dám cãi thế này, em sợ bị chém lắm ^^

12. quangboon

quangboon Thành viên tích cực

Phen này sắp xảy ra chiến tranh rồi, nếu xảy ra chiến tranh xin ủng hộ anh mod. mod ơi cố lên!!!!!!!!!

13. snow_angel_2909

hơ, ngoan hiền dễ thương ák? phải hok đó??? trèo chi lên cột điện ngồi zậy mày? trèo xuống dùm t cái, điện giật chết bi giờ, hok được chơi zới điện à nghen, nguy hiểm lắm. :cuoihaha:

14. shadytruong

trời biết bao nhiêu người ủng hộ mod kìa thấy chưa. mod nó đâu có sai đâu. anh em ko phải sợ gì cả. có sao nói zậy mà. đâu có thấy chị em nào phản đối đâu. thấy đúng quá nên im hết ấy mà. :cuoinhamhiem:

15. sky_wind

sky_wind New Member

Bác ơi, bác cẩn thận. Im im mà có ngón nghề chết người. Gái Mộ Đức hiểm lắm, hờ hờ. Mô phật, thiện tai thiện tai.

16. vanlinh.khtn

vanlinh.khtn Vice Admin

Thật sự thì con gái bây giờ cũng đâu phải là "quá đáng" và "nguy hiểm" đến mức mà shadytruong nói đâu. Cũng có người này người nọ mà. Ăn ở theo thời thôi, chê cho lắm vào rồi con nào cũng chê là ế cả đời đó shadytruong. Mà nghĩ ra thì con gái Mộ Đức mình đúng nguy hiểm thật đó!

17. shadytruong

trời. mình cũng có nói gì đâu. chẳng qua là post lên cho anh em đọc zui thôi ấy mà. chứ cũng hôk đến mức đó đâu.. mà còn hơn thế nữa. hình gì giờ này còn chưa có .......

18. tuanan_12a4

tuanan_12a4 New Member

:cuoinhamhiem:hee, thời nào mà chả có "bà chằn", lựa cơm mà gắp mắm....:chaymaucam:

19. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Híc ! Em nghi mấy bác uống thuốc liều hơi nhiều:cuoinhamhiem: . Nhưng mà nghĩ lại thấy cũng không sai mấy :cuoinhamhiem:chưa gì mà khối người đòi đâm chém chủ thớt rồi kìa :21_002:Đồng ý bạo lực nhưng thế này thì bạo lực quá:choangvang:

20. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Thuốc liều thì chưa bít uống hok?
    Mà có lẽ thuốc chuột rùi!...
    Rượu mừng ko uống mà mún rượu thuốc..
    Yes bình yên,No Bình Hưng Hòa nghĩa địa!he
    :cuoinhamhiem: