1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Đọc_Relax!!!

Thảo luận trong 'Góc cười' bắt đầu bởi kuteo_76, 14/6/10.

1. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Cái này đọc thui nha!luyện theo là hổng biết à!

1. Tuyệt học võ công cho student!
      2. Bí quyết quay cóp:
      3. Phải có Tam Tài là Thiên Địa Nhân:
      4. Thiên: thiên là trời,tức là thầy cô-giám thị,gặp hôm nào có bão thì đừng way….
      5. Địa:chỗ ngồi thuận lợi,thường là bàn giữa,sát tường-chứ bàn đầu hay bàn cuối thì phải có năng lực cao mới way,năng lực thấp thì ….ọc,thà bị Zero hơn bị hạnh kiểm xấu
      6. Nhân:cái ni là bạn bè xung quanh,gặp mí đứa biết che chở và cảnh báo kịp thời thì mới cơ hội way,chứ gặp mí huynh cứ bô bô cái miệng,làm cho Thiên chú ý,thì dù Địa có tốt cũng là out….Nhân thì dễ tạo,ra đường ly chè tô phở là đựợc…hehe
      7. Còn “Hòa” nữa chứ nhỉ!
      8. Hòa: là chan hòa giữa mọi người trong lớp ,có đứa hông quay thì cũng đừng nói là chảnh,mà trong các đứa quay cop thì cũng có người hay kẻ dỡ nên chưa bít có trọn vẹn hay không nên ko phân biệt,mà thấy mấy đứa way hơn mình mà điểm cao thì cũng đừng có tức,,,bùn chịu…trên hội dưới thuyền à…hehe:dacy::dacy:

Last edited by a moderator: 14/6/10
  2. Đức Trang-405T

Đức Trang-405T New Member

Chắc k ai làm theo,vì bây giờ mấy nhóc có kiều cóp pi pát te cao siêu hơn oy!hehe
    hông tức cười lun nè!hồi kia muh tới giờ GDCD hả?bọn em có câu bí kíp "kết hợp tay chân mắt mũi miệng" hehe đồng thời phải biết nở hoa giữa lòng địch!keke

Last edited by a moderator: 14/6/10
  3. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Ui!
    Nở hoa trong lòng địch nữa à!
    Cái này tưởng mấy anh con trai biết thui chứ!
    Ghê nha!
    Bữa nào cơm gạo học hỏi mới được!
    Mở lớp hok?hi

4. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Tình hình diễn đàn có vẻ im ắn nhỉ!
    Bùn hen!
    Mấy pac mod đâu làm cho không khí zui lên chứ!
    Nhìn bên moduc1 cũng được đó!

5. Đức Trang-405T

Anh nói đúng hen forum hơi "im"!hihi
    Mở lớp chứ! Không "free" đâu nhen!fee hơi cao đó nhen!hehe

6. Quốc Danh

Quốc Danh New Member

MAY QUÁ !
    Tôi và bạn gái xinh đẹp của tôi đã hẹn hò được hơn 1 năm và chúng tôi đã quyết định đi đến hôn nhân trong thời gian tới. Mọi thứ đều tươi đẹp đối với tôi trong thời gian này chỉ có một điều duy nhất làm tôi phân tâm đó là ....... cô em gái xinh đẹp của bạn gái tôi.

Cô em vợ tương lai của tôi năm nay 22 tuổi, hay mặc những chiếc áo bó sát người và thường thì là không mặc áo trong. Cô ấy luôn cúi thấp người mỗi khi đứng cạnh tôi và dường như luôn để cho tôi 1 góc nhìn không thể "chuẩn" hơn. Tôi không thể không để tâm tới chuyện này bởi vì cô em vợ tương lai của tôi không bao giờ làm điều tương tự với những người khác.
    Vào một ngày đẹp trời, cô em vợ tương lai bé bỏng và xinh đẹp của tôi gọi điện thoại cho tôi và mời tôi đến nhà để kiểm tra lại giấy mời cho đám cưới. Khi tôi đến chỉ có mình cô ở nhà, cô đến bên tôi và thì thầm với tôi rằng cô rất yêu tôi và không thể cưỡng lại được tình cảm của mình. Cô nói rằng cô muốn có tôi dù chỉ một lần trong đời trước khi tôi làm đám cưới với chị của cô ta.
    Lúc đó tôi không thể thốt ra một lời nào và cảm thấy rất lúng túng thì cô ta nói "bây giờ em sẽ lên phòng của em trên gác, nếu anh muốn thì hãy lên đó với em ".
    Tôi đứng im như pho tượng và nhìn cô ấy đi lên gác. Tôi đứng đó như vậy một lúc rồi quyết định quay lại thẳng tiến ra cửa trước. Tôi mở cửa và đi thẳng đến chiếc ô tô của mình.
    Thì lạ chưa kìa, trước mắt của tôi là cả gia đình nhà vợ chưa cưới của tôi đang đứng đó và vỗ tay. Với đôi mắt rơm rớm nước và giọng nói xúc động, Bố vợ tương lai của tôi nói với tôi rằng "Gia đình ta rất vui sướng khi con đã vượt qua được bài kiểm tra nhỏ của ta. Ta sẽ không thể tìm đâu ra được một người đàn ông tốt và xứng đáng hơn hơn con cho con gái của ta. Chào mừng con đến với gia đình ta!"

( Anh ta trở ra xe vì anh ấy bỏ quên bao cao su trong xe ôtô ) hahahahaha..............may quá !!!
    (Khuyết danh)

7. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Ok women!
    Fee hok quang trọng,tình cảm là chính mà!hi
    Nhớ pm sớm hen!
    Gần thi chưa!chúc thi tốt nha!cô giáo trẻ!!!:dacy:

8. Đức Trang-405T

Anh nì!Em không dám nhận là cô giáo đâu!hihi!Vì bây giờ Em học bên Kế toán -Kiểm toán-UEL-VNU.HCMC!
    Nhưng làm cô giáo dạy trò phát triển theo kiểu này em chẳng bao giờ dám đâ!"cô giáo trẻ" thú vị!
    Cảm ơn Anh hen vì lời chúc!Em đang học quân sự học xong Em về thi!
    Chúc you thi tốt!

9. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Vậy chúc quân sự vui hen!
    Ráng mà qua đó nha!
    hiiiiiiiiii

10. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Hê hê ,

Ngày xưa giám thị cũng đi thi
    cũng cóp cũng way chẳng kém chi
    Mà nay giám thị lại trông chặt
    chẳng để em xem 1 tí gì

Cứ luyện đi rồi mai mốt thi`:
    Ngày xưa vác bút theo thầy.
    Bây giờ đành phải vác cày theo trâu.:cuoihaha:

11. kuteo_76

kuteo_76 New Member

Hi!

Tâm tình của mấy bà vợ...!​

Em muốn lấy anh khí tượng thủy văn nhưng người đâu toàn tính chuyện mây mưa!
    Em muốn lấy anh đầu bếp nhưng anh ấy hay đòi nếm trước!
    Em muốn lấy anh thuế vụ nhưng anh ấy hay đòi xuống đòi lên.!
    Em không chê anh bán vé số nghèo hèn nhưng sợ anh hay cào hay bóc.!
    Em muốn làm vợ anh uốn tóc nhưng ngán bị đè cổ đè đầu.!
    Em tính chọn kho bạc làm dâu nhưng sợ anh hay săm soi thiệt giả.!​

:34_002:

12. thehieu_2526

thehieu_2526 Member

trang ơi,chiêu thức nở hoa trong lòng địch là sao thế,đây không hiểu,cao siêu quá,hi,chắc phải học hỏi t rồi

Last edited by a moderator: 16/10/10