1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

mỗi ngày một câu hỏi????

Thảo luận trong 'Tình bạn - Tình yêu' bắt đầu bởi thy anh, 13/6/10.

1. thy anh

thy anh New Member

Trong cuộc sống hàng ngày sôi động và ồn ào luôn luôn chứa đựng những điều mới lạ và đầy bí ẩn,... đôi khi ta dừng lại trong giây lát và tự hỏi : điều này có nghĩa là gì? tại sao ta lại làm thế nhỉ?..v.v..
    Câu hỏi của bạn trong ngày hôm nay là gì? Hãy vào và viết ở đây , để mọi người cùng chia sẻ nhé!

2. Kingof

Kingof Moderator

câu hỏi thì vô ssó nhưng để đi giải quyết 1 câu hỏi ko phải là chuyện dễ vì vậy cứ đặt câu hỏi nhiều zô để rùi tự mình nghiệm ngẫm nha hjhjhj ^^^. cuộc đời là 1 bể khổ.

3. thy anh

thy anh New Member

tại sao người mà tôi luôn quan tâm và yêu quý lúc nào cũng nhớ và nhắc đến tên bạn của tôi mà không phải là tôi?

4. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

:17_002::17_002:
    [FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/-4Xul67noR[/FLASH]
    Ai trả lời câu này giùm mình với .Cảm ơn !!!!!!

5. kakadust

kakadust New Member

bởi vì người mà bạn không quan tâm và không yêu quý lúc nào cũng nhớ và nhắc tới tên bạn mà không phải là tên người khác.Thế giới này là vậy,không gì là tuyệt đối cả.Người mà bạn nói mình nghĩ là người bạn yêu rùi.Nhưng người ta có yêu bạn không mới là điều quan trọng.Nếu người ta yêu bạn thì mình nghĩ không có vấn đề gì cả đâu,có lẻ người ta muốn bạn hiểu người ta muốn bạn có phần nào đó giống người kia hoặc có thể chỉ muốn làm cho bạn cảm thấy băn khoăn,ghen tuông,...=>>biết được vị trí của họ trong lòng bạn thôi.Còn mà nếu mình sai,100% anh ta "một tay bắt 2 con"

6. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Người ấy quan tâm có biết rằng mình đang đc quan tâm?????
    Muốn người ta hỏi đến mình thì trước hết hãy làm cho người ta biết mình quan tâm họ đã(nhớ là nếu bạn thật sự quan tâm đến họ và cẩn thận tránh bj xem là quấy rối người ta :cuoinhamhiem:)

7. kakadust

kakadust New Member

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6W7ZFC||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]
    Bạn hãy nghe con tim mình đang nói gì,và nếu bạn không tin tưởng người ấy,bạn nên hỏi rõ thì hơn
    thân

8. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Làm thế nào nghe được con tim mình nói nhỉ !!!1:confused:

9. kakadust

kakadust New Member

Cái này để mình điện thoại hỏi mấy thầy tu thử...

10. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

:cuoinhamhiem:Sao lại hỏi thầy tu mà không hỏi đạo sĩ ??????:chaymaucam:

11. tommy_nguyen

tommy_nguyen New Member

có bạn nào biết cách tỏ tình nào hay ko chỉ bão mình với đi.

12. thy anh

thy anh New Member

trả lời nè! hi vong giúp chút chút cho bạnn ha.

10 câu nói tán gái tuyệt đỉnh

1/ Liệu cha của em có phải là một tay trộm hay không? Vì ông ấy đã lấy cắp những vì sao trên trời và đưa chúng vào mắt em.

2/ Khi ngã từ thiên đường xuống trần gian em có đau không?

3/ Hẳn là em đã mỏi nhừ, vì em chạy trong tâm trí anh suốt cả ngày.

4/ Xin lỗi tôi đã làm mất số điện thoại của mình. Tôi có thể mượn số của cô được không?

5/ Cô có tin vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên không, hay để tôi đi qua một lần nữa?

6/ Xin lỗi cô, cô có hôn người lạ không? Không à? Vậy thì hãy để tôi tự giới thiệu nhé.

7/ Chân em có đau khi chạy suốt đêm trong giấc mơ của anh không?

8/ Tôi mới tới thành phố này. Liệu em có thể chỉ dẫn cho tôi đến căn hộ của em được không?

9/ Xin hỏi cô có bản đồ không? Tôi cứ bị lạc hoài trong đôi mắt cô.

10/ Điều duy nhất đôi mắt em chưa nói cho anh biết là tên của em.

13. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Lê Anh ? Bạn có mỏi chân không khi chạy suốt trong giấc mơ của tui thế >?
    :34_002:

14. thy anh

thy anh New Member

xin thưa với lớp trưởng rằng: lẽ ra tui đã mỏi chân lắm rồi nhưng may mắn là tui chạy trong giấc mơ cua lớp trưởng nên tui không biết mỏi chân là gì. :34_002:

15. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Làm sao để quên hết mọi thứ được nhỉ ?
    Bây h mình chỉ muốn biền mất khỏi cái thế giới phức tạp này quá .
    :30_002:
    Đang mất dần kiểm soát rồi . Chẳng có ai nc để trút bầu tâm sự :23_002: :( .Thật là khổ quá đi

Last edited by a moderator: 1/8/10
  16. unknown

unknown New Member

Muốn "quên" cho ổ cứng thì ta có thể xóa nó đi. Nhưng trong một vài điều kiện nào đó thì ổ cứng vẫn có thể "nhớ" lại những gì nó đã "quên".

Con người cũng vậy, có những cái tưởng chừng như đã quên, nhưng nếu gặp đk nào đó ta lại nhớ lại những cái ta ép quên. Có điều kì lạ là ta càng muốn quên mau lại càng nhớ nhiều hơn. Lại khó quên hơn.

Không nên quên hết mọi thứ, chỉ nên quên những cái đáng quên. bạn quên mọi thứ sao bạn biết who u r, what u do, and thousands of WHY questions
    Tốt nhất là nên relax đi ông bạn!

17. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Relax ư !!
    nhưng làm gì để relax ...
    Nhậu : tui đâu có biết uống với lại nghe giang hồ nó đồn là .. uống rượu giải sầu, sầu càng thêm sầu .
    Game ư : chơi hoài cũng ngán với mỏi mắt lắm.
    Đi dạo ? chân cẳng băng bó thế này thì lết đi chăng .?
    kiếm ai đó tâm sự hả ? Biết nói với ai đây ... nói hoài với cái đầu gối cũng chẳng ăn thua.

Làm sao đây Unknown ...Bày tui với .:23_002:

18. unknown

unknown New Member

Thật à khó quá đi mà.
    Đời là bể khổ, muốn thoát khỏi cảnh bần cùng chỉ có thể xuống tóc đi tu chùa Non Nước hay nhảy xuống sông Hàn để thoát đi cảnh nạn.

19. kuteo_76

kuteo_76 New Member

chùa Vô Ưu ở thủ đức có khóa mới đó bạn.....đăng kí sớm hen...hẹn gặp trong đó:21_002:

20. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Vô chùa Trái Bí với nhảy cầu Sông vệ cho gần đi .