1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Những lời tình tỏ độc nhất!!!...

Thảo luận trong 'Góc cười' bắt đầu bởi mrgarom, 28/6/10.

1. mrgarom

mrgarom New Member

1. Em ơi! Em có biết rằng tình yêu anh trao em nhiều như là mụn trên mặt anh không???
    ---> Nàng sẵn sàng nặn mụn giùm luôn! :21_002:
    2. Đến chừng nào có ai đó đếm hết tóc trên đầu anh, nặn hết mụn trên mặt anh thì khi đó anh mới hết yêu em!:cuoinhamhiem:
    3. Em ơi! Em ơi! Em à! Có lẽ em là nắng còn anh là mưa. Nắng mà gặp mưa thì lung linh xinh xinh một chiếc cầu vồng xuất hiện.
    4. Bồ công anh mọc lên từ đất, lớn lên nhờ đất, đất âu yếm, chăm sóc cho bồ công anh. Nhưng rồi bồ công anh lại theo gió bay đi! Còn em thì sao???
    5. Em có biết rằng tình anh trao em bao la như biển cả, sắc màu như ngàn hoa, nhiều như là lá trên cây, như là mây trên trời! Và anh nguyện cầu sẽ được yêu em đến suốt cuộc đời!...:17_002:

Rảnh quá nên viết entry này cho jui. Anh em xem xog có gì comment cho tui! Lần sau tui sẽ viết tiếp, chứ bây giờ không có cảm xúc nên không viết được nhiều. Đây là do tui tự sáng tác không đó.

2. 12A2_2007_05

12A2_2007_05 New Member

hy vọng lần sau viết hay hơn. nhưng du sao co cung hon ko

3. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

:21_002:Tỏ tình thế này chắc phải thủ sẵn vài em để thay sau mỗi lần tỏ tình :cuoinhamhiem:

4. mrgarom

mrgarom New Member

chắc vậy quá!!!...