1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Niềm vui khi thấy sự phát triển của diễn đàn

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi Tu Quang, 18/5/10.

1. Tu Quang

Tu Quang Admin

Lúc 21h29 phút ngày 18/05/2010 diễn đàn có có hơn 100 thành viên. Rất mừng vì nhiều cựu học sinh đã tâm huyết với diễn đàn.
    Mong các thành viên xem đây là một ngôi nhà của mình và diễn đàn sẽ là cầu nối tất cả cựu học sinh THPT số 2 Mộ Đức.

2. Kingof

Kingof Moderator

Tất nhiên là zậy rùi và chắc sẽ đông hơn nữa.

3. thuongdt

thuongdt Guest

mọi người đi xa luôn muốn hướng về quê nhà.
    luôn mãi nhớ về thời cấp 3 thân yêu
    mong diễn đàn sẽ luôn đi lên, mong các bạn hiện đang là học sinh hãy tham gia diễn đàn nồng nhiệt và quảng bá diễn đàn đến cho các bạn cùng trường biết để tham gia

4. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

4rom này còn ngày còn phát triển rồi đó . rất vui vì 4 rom chúng ta ngày còn mạnh dần

5. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

mình cũng rất vui khi mới tham gia được vài nagỳ mà thấy số thành viên tăng lên rõ rệt, hi vọng 4rum của trường chúng ta sẽ nhanh chóng phát triển

6. kuteo_76

kuteo_76 New Member

miss mo duc2 high school!
    pass full!

7. archidanh

archidanh New Member

:17_002: phai zay chu.hjhj

8. kakadust

kakadust New Member

Thấy diễn đàn ngày càng hùng mạnh thế này là tốt rồi,Mộ Đức 2 ít nhất cũng phải vậy.Diễn đàn mình ngày càng phát triển nên sắp tới cần phải nâng cấp để phù hợp hơn.Và theo mình cần có những cuộc thi hay hoạt động gì đó thường xuyên,nhằm đưa diễn đàn trở thành người bạn của không nhưng riêng cựu học sinh mà đối với cả các em đang học.Có thể cho bài viết cảm nhận về lần đầu tiên bước chân vào trường(với lớp 10),hoặc cảm nhận khi học ở trường(11,12).Nộp bài trên diễn đàn luôn,phải tạo sự mới mẻ cho các em ý.Đa số các em bây giờ đều biết dùng máy vi tính,nên cũng thuận lợi.Tuy rằng sẽ có vài tiêu cực,nhưng cần có nhiều hoạt động như vậy sẽ tốt cho các em ý.Ngoài ra cũng có thể áp dụng thông báo một số thông tin trong diễn đàn,cho học sinh 12 dễ cập nhật thông tin(lịch thi,thời khóa biểu,lấy bằng tốt nghiệp,..).Mỗi lần váo diễn đàn chỉ toàn thành viên cựu học sinh,chưa có sự gắn kết với lớp đàn em.Thực sự có nhiều điều muốn chia sẻ,truyền đạt lại cho thế hệ sau...Mong ban quản tri diễn đàn xem lại vấn đề này.Có thể là khó thực hiện,nhưng là cần thiết.

9. thuongdt

thuongdt Vice Admin

kakadust có ý kiến rất hay,
    những nội dung hot trong hoạt động đoàn trường cần được đưa lên diễn đàn trước khi thong báo chào cờ, để hs tiếp cận tốt hơn
    có thể tổ chức các nội dung như viết thơ, văn chào mừng gì đó..., nội dung được đăng trên diễn đàn, có giải thưởng... để mọi người cùng tham gia bình luận và gửi bài
    nội dung những hoạt động này nên nhờ lớp trưởng các lớp thông báo với học sinh

10. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

4Rum ngày càng phát triển mạnh mẽ về số lượng thành viên cũng như bài viết .
    Mong rằng mọi người sẽ cùng cố gắng đóng góp để 4rum cũng như trường MD2 ngày càng phát triển chứ không phải vì ham vui nhất thời mới tham gia .

11. quynh_b2

quynh_b2 Thành viên tích cực

hix thấy mọi người nhiệt tình và tâm huyết với Diễn Đàn của mình thế này m hạnh phúc quá .cảm ơn Thầy cùng các anh chị đã nổ lực hok ngừng để diễn đàn mình được như ngày hôm nay.thanks

12. Kingof

Kingof Moderator

Dân số của 4fourm ngày càng tăng,số lượng bài ngày càng tăng, các bạn bớt spamm nên gửi những bài ,chủ đề cập nhật nôị dung mơí để diễn đàn lớn mạnh.thanks!

13. stormy

stormy Super Moderator

Thầy ui!!! "Chia đất" cho học sinh khóa 2007-2010 nha! Bọn em "vô gia cư" nè!
    Hi! Chúc đại gia đình nhà ta luôn vui vẻ!

14. Tu Quang

Tu Quang Admin

Chấp nhận cho học sinh khóa 2007-2010 ra ở riêng. Thầy sẽ cấp đất để tự làm nhà, tự sinh sống,...

15. unknown

unknown New Member

Kêu gọi các bạn tham gia xây dựng diễn đàn.
    Thực tình dạo này diễn đàn nhạt nhẽo quá. Một phần cũng do hầu hết các thành viên nhiệt tình trước đây đều đã nghỉ hè về quê, hoặc lên núi... nên ko có đk để lên net thường xuyên.
    Mong các bạn thành viên chúng ta cùng nhau đăng bài thảo luận để thêm sống động diễn đàn.
    Chúc các bạn vui vẻ!

16. dailevinh

dailevinh New Member

Về quê cũng nhiều, vẫn còn một bộ phận sống và chiến đấu trong sài thành ko về quê được do nhiều lý do khác nhau( học thêm anh văn, làm thêm, cũng như ko có tiền về quê...) nhưng sẽ cố gắng pos bài thường xuyên để diễn đàn ngày càng phát triển.

17. dailevinh

dailevinh New Member

Nhờ thầy pos giùm danh sách cựu học sinh khóa 94, lớp 10a5.

18. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Thêm 1 nhân vật mới (tiềm năng đấy :cuoinhamhiem:) . Hoan nghênh anh lê zinh đại .

19. unknown

unknown New Member

hehe, sự thiệt là ak Đại đang cố vượt rào lên lớp 1, hjhj
    Mọi người nổ lực thank chú ấy nào
    Danh sách khóa 94-95 từ cái thời nào, mình sợ hồi ấy chưa áp dụng CNTT nên khó mà có được

20. dailevinh

dailevinh New Member

sax, bác unknown wa khen, vượt rào thì hok dám ( hok mún bị đồn là trộm cướp), nhảy rào thì còn được.:cuoinhamhiem:chưa áp dụng cntt nhưng vẫn được lưu lại trong sổ sách chứ. nếu có thì pos lên giúp cũng được.