1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Tâm tình nhỏ...

Thảo luận trong 'Cùng đọc, cùng suy ngẫm' bắt đầu bởi quynh_b2, 12/5/10.

?

bài viết chất lượng không ?

1. chưa đạt

0 phiếu
    0.0%
  2. tạm

0 phiếu
    0.0%
  3. tốt

0 phiếu
    0.0%
  4. ý nghĩa

2 phiếu
    100.0%
Multiple votes are allowed.
  1. quynh_b2

quynh_b2 Thành viên tích cực

đây có lẽ là những ngày cuối cùng mà chúng ta còn ở lại với Md 2 ,là những ngày cuối mà sao lớp học cắng lặng và im lìm đến đáng sợ....1 vài người đến trường,1 vài phòng học mở cửa .....tự nhiên mình cảm thấy xot xa..... sắp chia tay rùi nhỉ......chia tay rồi chắc sẽ nhớ về nhau lém.....

những tháng ngày qua bạn bè thấy cô chúng ta dường như là 1 đại gia dình lớn chung sống dưới mái nhà MD2 này tuy có lúc giận hờn,vui buồn với nhau nhưng tình cảm lúc nào cũng mặn nồng,thắm thiết......có thế hệ học sinh nào muốn rời xa "GIA ĐINH" này để ra đi....nhưng quy luật muôn đời vẫn thế 'đủ lông, đủ cánh bay đi." phải sẻ dọc gió bão cuộc đời đễ đi đến chân trời mới ,mang theo kiên thức làm hành trang............... đồng hành với ta trên mọi nẻo đường.là hình ảnh mái trương ,thầy cô ,bè bạn,,luôn có 1 tình cảm chân thành như thế ngân nga mãi trong lòng chúng ta....

mái trường ơi, thầy cô ơi,, cho em gửi lại đây 1 nỗi nhớ 1 niềm thương
    em xin được thay mặt cho nhưng học sinh MD2 này gửi đến thầy, cô 1 lời cảm ơn và 1 lời xin lỗi...
    -cảm ơn thầy cô vì đã tân tình chở che, dạy dỗ chúng em trong suốt thời gian qua
    - xin lỗi thầy cô vì những lỗi lầm mà chúng em đã gây ra...giờ đây thì chúng em - những người học sinh lớn tuổi nhất trường mới nhận ra điều đó.....xin lỗi thầy, cô nhiều nhiều lắm...!
    ]chúc thầy cô thật nhiều sức khỏe để tiếp tục công tác tốt hơn dạy dỗ những thế hệ học trò tiếp theo...........
    chúc mọi người thành công ......good luck
    thân ái.....Q:17_002:​
    .

2. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

hay lắm bạn . bài viết của bạn rất hay và ý nghĩa. thầy cô là người lái đò đưa chúng ta sang sông mà. mong bạn có nhiều bài viết hay và ý nghĩa để mọi người cùng chia sẽ:10_002: