1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Tin mừng: Kết quả thi tốt nghiệp 2010

Thảo luận trong 'Thông tin về trường' bắt đầu bởi Tu Quang, 17/6/10.

1. Tu Quang

Tu Quang Admin

Trường có 670 thí sinh dự thi (kể cả tự do), 01 học sinh bỏ thi và chỉ 01 học sinh hỏng (110434/19).
    Xin chúc mừng 668 tân tú tài THPT số 2 Mộ Đức.

2. unknown

unknown New Member

Hihi, zui quá xá, nhớ năm ngoái rớt lộp chộp, năm nay như vậy lầ cực kì tốt rồi.
    Well done!

3. nguyenhoangca

nguyenhoangca New Member

Chúc mừng các em đã vượt qua cửa ai thứ nhất của cuộc đời.Đây mới chỉ là bước khởi đầu thôi mấy em cố gắng đừng để niềm vui chôn lấp mất ý chí cho cuộc đua tới cổng trường đại học nha.Nơi đây mới là đích đền thật sự của các em nó sẽ mở ra một cánh cổng mơi một chân trời mới cho các em để mai sau các em bước vào đời .Một mùa thi tốt sẽ đến vơi các em trong kỳ thi đại học sắp tới.

4. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

Hi vọng đợt thi đh học các em sẽ thi tốt, mà hình như việc thi năm nay dễ hơn năm ngoái hay sao đó, tỉ lệ cao quá trời luôn

5. kakadust

kakadust New Member

Tiếc cho anh bạn thi hỏng quá.Năm nay thi đậu nhiều thiệt,chắc đầu tư xuống xứ biển mua đậu phộng ăn nhiều đây.Qua cửa ải thứ nhất rồi,còn hơn 2 tuần nữa là cửa thứ hai rồi.Ráng mà thi hen.

6. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

mua đậu phộng ăn nhiều quá rồi bị tào tháo zí đó!

Chỉnh sửa cuối: 17/6/10
  7. vanlinh.khtn

vanlinh.khtn Vice Admin

Đúng là học sinh trường mình ngày càng tiến bộ nhỉ!

8. Kingof

Kingof Moderator

Chúc mừng các bạn, và tất cả thầy cô trong trương để đến ngày ngay trường ta đạt kết quả như ngày hôm nay. 1 lần nữa những bạn đã vượt qua ngưỡng cửa đầu tiên, hy vọng các bạn tiếp tục phát huy sở trường của mình.

9. tannhanh

tannhanh New Member

Trường mình năm nay Pro quá, đó là sự nỗ lực ko biết mệt mỏi của học sinh và quí thầy cô. Xin chúc mừng.

10. linh_arsenal

linh_arsenal New Member

đi đâu kung thấy dân quảng ngãi mình là gjoi nhất,nhất là dân đức thắng.hjhj.

11. bongsentrang_54

bongsentrang_54 New Member

gửi gió yêu thuơng

chúc mấy em gặp nhiều thành công và may mắn.Kỳ thi vừa rồi là bước khởi đầu quan trọng của mấy em. we are continue nhé!!!

12. coganghochanh

coganghochanh New Member

may quá năm ngoái mình dở tài liệu đươc nếu không thì lưu ban tiếp

13. nhiz phong

nhiz phong New Member

chac truong mo duc 2 minh chua co nam nao dot fa bang nien khoa 07-10 nhi, chua co lan nao truong md2 lai co nhieu thi sinh dau tot nghiep nhu zay nhi, mot con so dang kinh ngac nhi:10_002:

14. viettienthienvuong

viettienthienvuong New Member

bình thường như cường đôla, tại năm nay thi dễ wa thôi, hok bít năm tiếp theo se như thế nào!!!!!!!!!!!!!:30_002: