1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Tuổi thơ tôi...

Thảo luận trong 'Góc cười' bắt đầu bởi mrgarom, 8/4/10.

1. mrgarom

mrgarom New Member

Chiện tình của tôi...

hix... hix... Chắc ở đây pà kon ai cũng biết đến câu:" iU là khổ mà là lỗ" phải không? Tui đây -Mr.Garom- đã lầm đường lạc lối rồi phải chuốc lấy khổ đau! hix hix
    Tui đã từng có một tình iu đẹp như trong phim lun đóa pà kon àk! Sau đây tui xin mạo muội kể lại chiện tình đầy ly kỳ của tui! Ak...Ak...
    Ngày ngày tui đem tình yêu của mình xem nó tiến triển như thế nào, tỉ tờ mỉ thêm từng hột đường, từng viên Sô-cô-la và hình như có cả bột ngọt nữa đóa để làm thêm hương vị ngọt ngào cho tình iu! hihi... Rùi cẩn cờ thận vớt từng miếng ớt, miếng sả, miếng gừng để "hạ hỏa" cho tình iu! Và cứ thế ngày qua ngày tình iu của tui tiến triển rất nhanh và cũng từ đó "bí kíp tình iu của tui được đúc kết! keke...
    Rầu vào một ngày trời không nắng, trời không mưa, âm u mù mịt. Ông mặt trời bữa đó hình như là đi du lịch ở Sao Hỏa hay sao đó không bik nữa??? Đột nhiên trên trời vụt xuống một tia sáng làm sáng lóa cả một góc trời lun!!! Có một tên bịk mặt kín ngắt như phụ nữ hồi giáo dễ, hắn xông tọt jô nhà tui jựt cuốn bí kiếp tình iu của tui rùi vụt biến mất nhanh hơn cả Ghost Rider lun! Thật là shock wá mà... :22_002:Tui cũng chẳng kịp phản ứng gì lun, chỉ bik trơ người như con Ma-nơ-canh thâu. hichic... Một hồi sau lấy lại bình tĩnh thì tui mới hay bik đóa là thần Zớt đóa pà kon!!! Nhưng thật không may cho ổng là khi mới về tới trển đã bị pà Hê-ra giựt lấy cuốn bí kip đó dzụt cái jèo xuống lại trần gian lun! Thật là pùn cho ổng, jậy là khỏi đi tán gái, kaka1:21_002:
    Và cũng từ đó tình iu của tui đã được ghi vào cuốn sách" 10 chiện tình nồng thắm của thời đại" hihi! Pà kon đừng tưởng tui nói xạo nha! Không tin thì hãy đón đọc cuốn sách đó đi, nó được xuất bản vào đúng ngày 1/13/2010 đóa! Pà kon nhớ mua ủng hộ tui nha! Àk wên mất còn một chi tiết ly kỳ nữa đó, khi cuốn sách rơi xuống hạ giới thì có một tên ăn mày lụm được đó! (Details: xấu như con gấu, mắt như mắt châu chấu, mồm như mồm cá sấu, da mặt thì rất giống rau câu...) Và thế là hắn đã nhẫn tâm lấy đi tình iu mà tui nuôi dưỡng bao ngày qua. Huhu... Và cũng từ đó tui cô đơn lun...
    Cảm phiền pà kon khi nào gặp được tên ăn mày đó thì cho tui gửi một cái đấm nha! Còn níu jựt được cuốn bí kip của tui thì chắc gái theo pà kon còn hơn là theo Lee Min Hoo lun đóa!keke Thui xin chân thành cảm ơn và búa tạ...:16_002:

Last edited by a moderator: 8/4/10
  2. Tu Quang

Tu Quang Admin

Gõ Tiếng Việt chuẩn, không nên dùng từ lóng, đề nghị sửa lại.
    Nhắc lần một.