1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

ý kiến...ý kiến

Thảo luận trong 'Phản hồi - hỏi đáp' bắt đầu bởi thy anh, 8/5/10.

1. thy anh

thy anh New Member

Thy Anh thấy rằng: ở mục "thông tin về trường" vẫn chưa có bài đăng. tại sao vậy? diễn đàn mình có thầy cô tham gia mà. Thy Anh nghĩ: phần này được thầy cô cung cấp thông tin thì tốt quá.

còn nữa nè! thầy cô dạy văn trường mình dạy hay lắm sao ko có câu lạc bộ thơ ca nhỉ???

Chỉnh sửa cuối: 8/5/10
  2. Tu Quang

Tu Quang Admin

Vì diễn đàn trong giai đoạn thử nghiệm nên chưa mời đấy thôi. Các nhà thơ: Hà Quảng, Sơn Trần luôn sẵn lòng...

3. thy anh

thy anh New Member

ko nhất thiết là có các nhà thơ nổi tiếng rồi mới lập clb thơ ca. hãy tạo điều kiện cho thầy cô của trường và các bạn học sinh thỏa sức trong thơ ca đi thầy.

4. Tu Quang

Tu Quang Admin

Chắc em chưa biết đó là thầy Hà Quảng - Đoàn Văn Khánh và thầy Sơn Trần - Trần Đức Sơn của trường ta.

5. thy anh

thy anh New Member

ôi! xin lỗi, đến bây giờ em mới biết các thầy là các nhà thơ đấy ạ. hic. vậy thầy lập clb trước đi rồi mời các thầy vô sau.
    nếu được thì thành lập thêm clb truyện tranh, clb phim, game và ... còn nhiều lắm. em tham khảo các diễn đàn khác nên góp ý vài cái còn thiếu trên diễn đàn của mình thôi. hihi

6. shadytruong

shadytruong Thành viên tích cực

4roum này còn chỉnh sửa lại nhiều thứ lắm.chưa ổn định đc đâu. mong các bạn ủng hộ để 4roum chúng ta ngày còn phát triển và hoàn thiện hơn :17_002:

7. jacklam

jacklam Administrator Thành viên BQT

Thật sự là như vậy rồi, nhưng hiện tại vì forum đang chạy trên host free nên một số tính năng cũng như là giao diện chưa được như mong muốn.
    Hiện tại mình đang cố gắng đề forum nhẹ và đơn giản nhất để tốc độ load nhanh hơn. Thời gian sắp tới khi có "lương thực" nuôi sống forum thì sẽ đầy đủ tính năng và chỉnh sửa nhiều hơn.
    vì thế diễn đàn rất mong sự đóng góp của các bạn, những gì bạn cảm thấy cần thiết cho forum, và những gì chưa được. BQT luôn tiếp nhận ý kiến của các bạn để forum chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn.
    Xin cảm ơn.

8. sontran

sontran Giáo Viên

Thầy Sơn Trần rất vui được tham gia diễn đàn của Trường THPT số 2 Mộ Đức. Mong tất cả các thế hệ học sinh của trường cũng tham gia diễn đàn tích cực để có nhiều thông tin bổ ích nhất.

9. Kingof

Kingof Moderator

Hy vọng trong thời gian sắp tới 4roum này sẽ mạnh hơn phiên ban close peta.khi đó thì mục nào cug có thành viên post bài.

10. vanlinh.khtn

vanlinh.khtn Vice Admin

Em có ý kiến. Thành viên tới lúc này cũng được gần trăm rồi nhưng mà khi muốn biết 1 thành viên là ai thì mình phải vào profile của người đó mà vào rồi thì ít ai cũng ghi đầy đủ chi tiết thông tin nên em đề nghị forum mình mọi người nên ghi rõ mấy cái thông tin phụ 1 xíu để mọi người còn biết rõ ai là ai. Chứ ai chả là học sinh trường Mộ Đức 2.

11. Kingof

Kingof Moderator

Bạn nói zậy tôi phản đối, vì nhiều người ko thích lộ diện hay bít thông tin về mình. nếu cần bạn chỉ gửi tin nhắn cho người ấy thôi, còn cái này thì phải bảo mật thông tin cá nhân.

12. Kingof

Kingof Moderator

Thanks các bạn đã nêu ý kiến để phát triển 4fourm này

13. Tu Quang

Tu Quang Admin

Có lẻ đã đến lúc ta cần thông tin cụ thể, thông tin về lớp , khóa và hiện nay.
    Thầy nghĩ những thông tin này đâu có gì phải bí mật.
    Ví dụ: Tú Quảng, cựu học sinh THPT số 2 Mộ Đức khóa 1985-1988 (Lớp 12C5) và hiện nay thì ai cũng biết.

14. tranpro_b1

tranpro_b1 New Member

Có mod tên riêng ko thầy? Tên riêng hiển thị coi dễ hơn vào profile :dacy:

15. xu_k@1

xu_k@1 New Member

Thầy ơi em nghĩ thầy nên làm cái form về thông tin cá nhân cụ thể hơn, có những phần như họ tên thật, lớp, khóa, hiện tại...
    Với lại chũng ta nên phát động phong trào thanks và chống xì pam thầy ạ. Mọi người đọc bài nhiều nhưng chẳng có ai thanks người viết bài cũng như ít chịu gởi bài, mà nếu có gởi thì cũng toàn spam k ah, làm loãng chủ đề quá.

16. thuongdt

thuongdt Guest

đồng ý, nên có phần tự khai để mọi người biết nhau, sau này lỡ gặp nhau còn biết là một thời từng tranh luận thẳng cẳng trên diễn đàn chứ, và để giảm bớt những spam như xin làm quen nhau, xin số điện thoại, nick Yahoo...
    cũng có thề nên tham khảo những phần profile như trong facebook

17. hoai.vp092

hoai.vp092 Member

uhm
    mình cũng nghĩ thế, có thể forum này sẽ giúp mọi người chúng ta gắn kết hơn, tạo nên một tập thể trường MĐ2 vững mạnh đó!

18. unknown

unknown New Member

Gửi Admin và các mems
    Gần đây diễn đàn mình có hàng loạt tài khoản mới được tạo
    ZYmankai 0
    DEeperund
    PIpczykas
    GLOdsnaoa
    PEtaodko
    VOyageia
    WHsoahnfa
    ZDunczyka
    LIciosuas

Để ý thấy cấu trúc tên của các thành viên này là giống nhau, và mang tính chất spam thành viên.
    Gửi ý kiến này đến Admin để xem xét.

19. Bugatti16.4

Bugatti16.4 New Member

Nếu đã đăng kí mà không tham gia >>>:11_002::11_002:

20. jacklam

jacklam Administrator Thành viên BQT

cảm ơn bạn unknown, những tài khoản này được gọi là botnet, nó là phương thức tự động đăng kí và spam để quảng cáo cái gì đó cho người dùng nó.
    Và những con này thì luôn là thành viên liệt vào nhóm banned nếu rục rịch.
    thân mến.